MIC5216-3.3YMM-TR รายการชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ผู้จัดจำหน่ายที่ได้รับอนุญาต ไอซี รีจูเลเตอร์แบบเชิงเส้น 3.3V 500mA 8MSOP 8 TSSOP, 8 MSOP (0.118 นิ้ว)
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MIC5216-3.3YMM-TRหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
8 TSSOP, 8 MSOP (0.118", กว้าง 3.00 มม.)บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 3.3V 500MA 8MSOP
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:500 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):3
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MIC5216-3.3YMM-TR
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
500 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
3
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
MIC5216 3.3YMM TR ไมค์5216 3.3YMM TR
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย