MIC5203-2.6YM4-TR ไอซีแท้ REG LINEAR 2.6V 80MA SOT143 ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์สำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) TO 253 4, TO 253AA
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
LINPO PRECISION LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MIC5203-2.6YM4-TRหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ถึง 253 4, ถึง 253AAบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 2.6V 80mA SOT143
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
กระแสไฟขาออก:80 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq):750
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MIC5203-2.6YM4-TR
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ถึง 253 4, ถึง 253AA
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
กระแสไฟขาออก
80 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq)
750
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
3,000 - 5,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
ไมค์5203 2.6YM4 TR
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย