MIC5201-4.8YS-TR TO 261 4, TO 261AA ไอซีจัดการพลังงาน (PMIC) ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 4.8V 200mA SOT223 3 ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
LINPO PRECISION LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MIC5201-4.8YS-TRหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ถึง 261 4, ถึง 261AAบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 4.8V 200MA SOT223 3
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
กระแสไฟขาออก:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq):400
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MIC5201-4.8YS-TR
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ถึง 261 4, ถึง 261AA
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
กระแสไฟขาออก
150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq)
400
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
ไมค์5201 4.8YS TR
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย