หมายถึงดี ELG-200-24-3Y ELG-240-24-3Y แหล่งจ่ายไฟ LED 200W 240W 300W 24V ที่ ELG-300-24A
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
นำแสงใบสมัคร
100-305 โวลต์แรงดันไฟฟ้าขา
การเปลี่ยนชนิด
AC-DCการถ่ายโอนพลังงาน
อุตสาหกรรมประเภทขาออก
ไม่Dimming
ประสิทธิภาพ:แบบ90 99%, 80%-89%
Topology:AC-DC Converter
วัสดุกรณี:อลูมิเนียม
รับประกัน (ปี):5 ปี
Lighting Solutions บริการ:โครงการการติดตั้ง
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:ELG-200-24-3Y ELG-240-24-3Y ELG-300-24A
ชื่อแบรนด์:DONE
น้ำหนักผลิตภัณฑ์ (กก.):2
แอปพลิเคชัน:ไฟ LED
ประสิทธิภาพ:89%
แรงดันขาออก:24 โวลต์
การรับรอง:ซีอี เอฟซีซี อาร์โอเอชเอส
การรับประกัน:5 ปี
ระดับการกันน้ำของวัสดุ:เปลือกอลูมิเนียมกันฝน IP67
คุณสมบัติที่สำคัญ
ใบสมัคร
นำแสง
แรงดันไฟฟ้าขา
ชนิด
การเปลี่ยน
การถ่ายโอนพลังงาน
AC-DC
ประเภทขาออก
อุตสาหกรรม
Dimming
ไม่
ประสิทธิภาพ
แบบ90 99%, 80%-89%
Topology
AC-DC Converter
วัสดุกรณี
อลูมิเนียม
รับประกัน (ปี)
Lighting Solutions บริการ
โครงการการติดตั้ง
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
ชื่อแบรนด์
DONE
ความถี่ขาออก
น้ำหนักผลิตภัณฑ์ (กก.)
2
แอปพลิเคชัน
ไฟ LED
ประสิทธิภาพ
89%
พลัง
แรงดันขาออก
24 โวลต์
ประเภท
การรับรอง
ซีอี เอฟซีซี อาร์โอเอชเอส
ขนาด[มม.]
การรับประกัน
ระดับการกันน้ำของวัสดุ
เปลือกอลูมิเนียมกันฝน IP67
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
26X9X5 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
输入电压(伏): ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-305V
ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-305V
灯具总功率(瓦): 200 วัตต์
200 วัตต์
240 วัตต์
300 วัตต์
แรงดันขาออก
24V
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย