หมายถึง CSP-3000-400แหล่งจ่ายไฟสลับ00V 3kW "แหล่งจ่ายไฟป้องกัน IP20แบบแร็คเมาท์
คะแนนร้านค้า :4.7
(21 รีวิว)
คุณลักษณะ
CSP-3000-400 400Vหมายเลขรุ่น
1ประเภทการติดตั้ง
Chinaสถานที่กำเนิด
mingweiชื่อแบรนด์
1ลักษณะ
265แรงดันไฟฟ้า-อินพุต
สภาพ:100% แบรนด์ดั้งเดิม
คุณสมบัติที่สำคัญ
หมายเลขรุ่น
CSP-3000-400 400V
ประเภทการติดตั้ง
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
mingwei
ลักษณะ
แรงดันไฟฟ้า-อินพุต
265
สภาพ
100% แบรนด์ดั้งเดิม
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 499 ชิ้น
>= 500 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย