MCP45HV31-502E/ST IC DGTL POT 5KOHM 128TAP 14TSSOP 14 TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Bom Service Electronic Component BOM IC In St
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Digital Potentiometersแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MCP45HV31-502E/STหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
14 TSSOP (0.173", 4.40mm Width)Packaging
Series:Data Acquisition
Describe:IC DGTL POT 5KOHM 128TAP 14TSSOP
Number of Circuits:1
Number of Taps:128
Resistance (Ohms):5k
Interface:I2C
Features:Selectable Address
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Digital Potentiometers
หมายเลขรุ่น
MCP45HV31-502E/ST
Original
Packaging
14 TSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Series
Data Acquisition
Describe
IC DGTL POT 5KOHM 128TAP 14TSSOP
Number of Circuits
1
Number of Taps
128
Resistance (Ohms)
5k
Interface
I2C
Features
Selectable Address
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 3,000 ชิ้น
สเปค
MCP45HV31 502E/ST
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย