MCP4562-502E/MS IC DGTL POT 5KOHM 257TAP 8MSOP Price List For Electronic Components Data Acquisition BOM IC In Stock 8 TSSOP, 8
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Digital Potentiometersแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MCP4562-502E/MSหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
8 TSSOP, 8 MSOP (0.118", 3.00mm Width)Packaging
Series:Data Acquisition
Describe:IC DGTL POT 5KOHM 257TAP 8MSOP
Number of Circuits:1
Number of Taps:257
Resistance (Ohms):5k
Interface:I2C
Features:Mute, Selectable Address
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Digital Potentiometers
หมายเลขรุ่น
MCP4562-502E/MS
Original
Packaging
8 TSSOP, 8 MSOP (0.118", 3.00mm Width)
Series
Data Acquisition
Describe
IC DGTL POT 5KOHM 257TAP 8MSOP
Number of Circuits
1
Number of Taps
257
Resistance (Ohms)
5k
Interface
I2C
Features
Mute, Selectable Address
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 3,000 ชิ้น
สเปค
MCP4562 502E/MS
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย