MCP4252-502E/UN Original IC DGTL POT 5KOHM 257TAP 10MSOP Electronic Components 10 TFSOP, 10 MSOP (0.118", 3.00mm Width) Data Acq
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Digital Potentiometersแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MCP4252-502E/UNหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
10 TFSOP, 10 MSOP (0.118", 3.00mm Width)Packaging
Series:Data Acquisition
Describe:IC DGTL POT 5KOHM 257TAP 10MSOP
Number of Circuits:2
Number of Taps:257
Resistance (Ohms):5k
Interface:SPI
Features:-
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Digital Potentiometers
หมายเลขรุ่น
MCP4252-502E/UN
Original
Packaging
10 TFSOP, 10 MSOP (0.118", 3.00mm Width)
Series
Data Acquisition
Describe
IC DGTL POT 5KOHM 257TAP 10MSOP
Number of Circuits
2
Number of Taps
257
Resistance (Ohms)
5k
Interface
SPI
Features
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 3,000 ชิ้น
สเปค
MCP4252 502E/UN
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย