หม้อ MCP4151-104E/MF BOM IC dgtl 100Kohm 257TAP 8DFN MCP4151-104E/MF
คะแนนร้านค้า :4.0
(404 รีวิว)
คุณลักษณะ
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ระเหยง่ายชนิด
MCP4151-104E/MFชื่อแบรนด์
Taiwan, Chinaสถานที่กำเนิด
โพเทนชิโอมิเตอร์แบบดิจิทัลใบสมัคร
Series:-
ลักษณะ:ไอซี ดิจิทัล โพเทนชิโอมิเตอร์ 100 กิโลโอห์ม 257 แทป 8DFN
ประเภท บรรจุภัณฑ์:ท่อ
องค์ประกอบ:โพเทนชิออมิเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°ค ~ 125°ค
แพคเกจ/กรณี:8-VDFN พร้อมแผ่นระบายความร้อน
แรงดันแหล่งจ่าย:1.8V ~ 5.5V
คุณสมบัติ:-
เรียว:เชิงเส้น
จำนวนวงจร:1
จำนวนครั้งที่แตะ:257
ความต้านทาน (โอห์ม):100,000
อินเทอร์เฟซ:เอสพีไอ
ความอดทน:±20%
สัมประสิทธิ์อุณหภูมิ (ประเภท):150 หน้าต่อนาที/°ค
แพ็คเกจอุปกรณ์ของซัพพลายเออร์:8-ดีเอฟเอ็น (3x3)
สภาพ:ใหม่และของแท้
การรับประกัน:หนึ่งปี
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว
ชนิด
ระเหยง่าย
ชื่อแบรนด์
MCP4151-104E/MF
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
MCP4151-104E/MF
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
ใบสมัคร
โพเทนชิโอมิเตอร์แบบดิจิทัล
Series
ลักษณะ
ประเภท บรรจุภัณฑ์
ท่อ
องค์ประกอบ
โพเทนชิออมิเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
แพคเกจ/กรณี
8-VDFN พร้อมแผ่นระบายความร้อน
แรงดันแหล่งจ่าย
1.8V ~ 5.5V
คุณสมบัติ
เรียว
เชิงเส้น
จำนวนวงจร
1
จำนวนครั้งที่แตะ
257
ความต้านทาน (โอห์ม)
อินเทอร์เฟซ
เอสพีไอ
ความอดทน
±20%
สัมประสิทธิ์อุณหภูมิ (ประเภท)
150 หน้าต่อนาที/°ค
แพ็คเกจอุปกรณ์ของซัพพลายเออร์
8-ดีเอฟเอ็น (3x3)
สภาพ
ใหม่และของแท้
การรับประกัน
หนึ่งปี
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย