MCP1812BT-025/LB SC 70, SOT 323 ไอซี รีกูเลเตอร์ แบบเชิงเส้น 2.5V 300mA SC70 3 ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ผู้จัดจำหน่าย ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ระบบจัดการพลังงาน (PMIC) ได้รับอนุญาต
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MCP1812BT-025/LBหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
เอสซี 70, โซท 323บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 2.5V 300MA SC70 3
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):0.5
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MCP1812BT-025/LB
Original
บรรจุภัณฑ์
เอสซี 70, โซท 323
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
0.5
สเปค
MCP1812BT 025/ปอนด์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย