MCP1802T-3002I/OT ไอซี รีกูเลเตอร์ แบบเชิงเส้น 3V 300mA SOT23 5 ตัวจัดการพลังงาน (PMIC) SC 74A, SOT 753 ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ สั่งซื้อแบบครบวงจร
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MCP1802T-3002I/OTหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC 74A, ซ็อต 753บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 3V 300MA SOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):50
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MCP1802T-3002I/OT
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SC 74A, ซ็อต 753
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
50
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
MCP1802T3002I/OT
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย