MCC250-18IO1 Y2-DCB Thyristors Electronics Component Manufacturer Channel
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ตัวยึดแชสซีประเภทการติดตั้ง
SCRs - Modulesแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MCC250-18IO1หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
Y2-DCBPackage / Case
Description:SCR MODULE 1.8KV 450A Y2-DCB
Package:Bulk
Structure:Series Connection - All SCRs
Number of SCRs, Diodes:2 SCRs
Voltage - Off State:1.8 kV
Current - On State (It (AV)) (Max):287 A
Current - On State (It (RMS)) (Max):450 A
Voltage - Gate Trigger (Vgt) (Max):2 V
Current - Gate Trigger (Igt) (Max):150 mA
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ตัวยึดแชสซี
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SCRs - Modules
หมายเลขรุ่น
MCC250-18IO1
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
Y2-DCB
Description
SCR MODULE 1.8KV 450A Y2-DCB
Package
Bulk
Structure
Series Connection - All SCRs
Number of SCRs, Diodes
2 SCRs
Voltage - Off State
1.8 kV
Current - On State (It (AV)) (Max)
287 A
Current - On State (It (RMS)) (Max)
450 A
Voltage - Gate Trigger (Vgt) (Max)
2 V
Current - Gate Trigger (Igt) (Max)
150 mA
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
MCC250-18IO1
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย