MC79L12ACLPR ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์สำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) ขายส่งโดยตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับอนุญาต ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น 12V 100mA TO92 3 ถึง 22
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ผ่านรูประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MC79L12ACLPRหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
TO 226 3, TO 92 3 (TO 226AA) ตะกั่วขึ้นรูปบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 12V 100MA TO92 3
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:100 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):-
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ผ่านรู
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MC79L12ACLPR
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
100 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 1,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
MC79L12ACLPR เอ็มซี79แอล12เอซีแอลพีอาร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย