MAX8888EZK21+T ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ไอซีจัดการพลังงาน (PMIC) ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง (REG LIN) 2.1V 300mA TSOT23 5 SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
LINPO PRECISION LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MAX8888EZK21+Tหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT 23 5 แบบบาง, TSOT 23 5บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 2.1V 300MA TSOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
กระแสไฟขาออก:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq):100
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MAX8888EZK21+T
บรรจุภัณฑ์
SOT 23 5 แบบบาง, TSOT 23 5
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
กระแสไฟขาออก
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq)
100
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
2,500 - 5,499 ชิ้น
สเปค
MAX8888EZK21+ที
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย