คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวควบคุมการสลับ DC DCแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MAX15004AAUE+Tหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
16 TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40 มม.) แผ่นสัมผัสแบบเปิดบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG CTRLR MULT TOP 16TSSOP
ฟังก์ชัน:สเต็ปอัพ, สเต็ปอัพ/สเต็ปดาวน์
จำนวนผลผลิต:1
เฟสเอาท์พุต:1
การสลับความถี่:15kHz ~ 500kHz
รอบการทำงาน (สูงสุด):0.5
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ตัวควบคุมการสลับ DC DC
หมายเลขรุ่น
MAX15004AAUE+T
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
ฟังก์ชัน
สเต็ปอัพ, สเต็ปอัพ/สเต็ปดาวน์
จำนวนผลผลิต
เฟสเอาท์พุต
การสลับความถี่
15kHz ~ 500kHz
รอบการทำงาน (สูงสุด)
0.5
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
2,500 - 5,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
MAX15004AAUE+T เแม็กซ์15004AAUE+T
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย