คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
คูลไวท์สีเปล่ง
3.05 Vแรงดันอินพุท (V)
305 MWอำนาจ
50000อายุการใช้งาน (ชั่วโมง)
5700 Kอุณหภูมิสี (CCT)
ใช่สนับสนุนหรี่
รับประกัน (ปี):3 ปี
วัสดุชิป:InGaN
Lighting Solutions บริการ:แสงและการออกแบบวงจร
เลนส์:OTHER
การลดทอนแสง %:0.1
ส่งต่อกระแส:100 Ma
ชนิด:LED SMD
ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (LM/W):41
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:Lumiledss
อุณหภูมิสี:5700 K
ส่องสว่างฟลักซ์ (LM):41 Lm
ความเข้มของการส่องสว่าง:/
อุณหภูมิในการทำงาน (℃):-40 - 80
น้ำหนักผลิตภัณฑ์ (กก.):0.01
อุณหภูมิการเก็บรักษา (℃):-40
มุมมอง (°):115 deg
Product name:L135-A589003500000
Size:0.138" L x 0.134" W (3.50mm x 3.40mm)
Application:LED Lighting
Package:5000pcs/roll
คุณสมบัติที่สำคัญ
สีเปล่ง
คูลไวท์
แรงดันอินพุท (V)
3.05 V
อำนาจ
305 MW
อายุการใช้งาน (ชั่วโมง)
อุณหภูมิสี (CCT)
5700 K
สนับสนุนหรี่
ใช่
รับประกัน (ปี)
วัสดุชิป
InGaN
Lighting Solutions บริการ
แสงและการออกแบบวงจร
เลนส์
OTHER
การลดทอนแสง %
0.1
ส่งต่อกระแส
100 Ma
ชนิด
LED SMD
ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (LM/W)
41
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์
Lumiledss
อุณหภูมิสี
ส่องสว่างฟลักซ์ (LM)
41 Lm
ความเข้มของการส่องสว่าง
/
อุณหภูมิในการทำงาน (℃)
การลดทอนแสง (%)
กระจายอำนาจ
น้ำหนักผลิตภัณฑ์ (กก.)
0.01
อุณหภูมิการเก็บรักษา (℃)
-40
มุมมอง (°)
115 deg
Product name
L135-A589003500000
Size
0.138" L x 0.134" W (3.50mm x 3.40mm)
Application
LED Lighting
Package
5000pcs/roll
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
5X5X2 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
รูปแบบ
เลือกเลย
ไฟ (W): 305 MW
หมายเลขรุ่น
L135-A589003500000
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย