วงจรลอจิก SN74ACT14DRG4 14 SOlC ชิ้นส่วนวงจรอิเล็กทรอนิกส์ BOM ไอซี มีสินค้าในสต็อก
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ประตูและอินเวอร์เตอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SN74ACT14DRG4หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
14 SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90 มม.)บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:ตรรกะ
อธิบาย:ไอซี อินเวิร์ต ชมิตต์ 6 ช่อง 1 อินพุต 14SOIC
จำนวนอินพุต:1
คุณสมบัติ:ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ:0.5V ~ 1.4V
ระดับลอจิกอินพุตสูง:1.2V ~ 2.1V
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ประตูและอินเวอร์เตอร์
หมายเลขรุ่น
SN74ACT14DRG4
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
ตรรกะ
อธิบาย
จำนวนอินพุต
1
คุณสมบัติ
ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ
0.5V ~ 1.4V
ระดับลอจิกอินพุตสูง
1.2V ~ 2.1V
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
SN74ACT14DRG4 เอสเอ็น74เอซที14ดีอาร์จี4
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย