Logic NLV18SZ14DFT2G 5 TSSOP, SC 70 5, SOT 353 ซื้อออนไลน์จากผู้ผลิตชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
Chinaสถานที่กำเนิด
อินเวอร์เตอร์ประเภท บรรจุภัณฑ์
ประตูและอินเวอร์เตอร์ใบสมัคร
ส่วนประกอบไอซีอิเล็กทรอนิกส์คุณสมบัติ
1จำนวนวงจร
จำนวนอินพุต:1
อินพุตลอจิกระดับต่ำ:0.5V ~ 1.9V
ระดับลอจิกอินพุตสูง:1.4V ~ 3.6V
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
สถานที่กำเนิด
China
ประเภท บรรจุภัณฑ์
อินเวอร์เตอร์
ใบสมัคร
ประตูและอินเวอร์เตอร์
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบไอซีอิเล็กทรอนิกส์
จำนวนวงจร
จำนวนอินพุต
คุณสมบัติ
ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ
0.5V ~ 1.9V
ระดับลอจิกอินพุตสูง
1.4V ~ 3.6V
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
10,000 - 12,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
NLV18SZ14DFT2G เอ็นแอลวี18เอสแซด14ดีเอฟที2จี
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย