คอนแทคเตอร์3P 220Hz ผลิตภัณฑ์ไฟฟ้า50/60Hz ใหม่ล่าสุด80A LC1D80M7
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ACประเภทไฟฟ้า
อื่นๆวงจรปัจจุบันหลักคะแนน
50/60 hzความถี่
3ระยะ
จานและรางประเภทการติดตั้ง
อุตสาหกรรมอัตโนมัติ, ตัวสตาร์ทมอเตอร์, ระบบทำความร้อนและความเย็นใบสมัคร
สถานที่กำเนิด:Gujarat, India
หมายเลขรุ่น:LC1D80M7
ชื่อแบรนด์:Original
วงจรควบคุมแรงดันไฟฟ้า:220 V
น้ำหนักสุทธิ:2.6กก.
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทไฟฟ้า
AC
วงจรปัจจุบันหลักคะแนน
อื่นๆ
ความถี่
50/60 hz
ระยะ
3
ประเภทการติดตั้ง
จานและราง
ใบสมัคร
อุตสาหกรรมอัตโนมัติ, ตัวสตาร์ทมอเตอร์, ระบบทำความร้อนและความเย็น
สถานที่กำเนิด
Gujarat, India
หมายเลขรุ่น
LC1D80M7
ชื่อแบรนด์
Original
วงจรควบคุมแรงดันไฟฟ้า
220 V
น้ำหนักสุทธิ
2.6กก.
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
เดี่ยวน้ำหนักรวม
2.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
วงจรแรงดันหลักคะแนน: 220V
220V