คะแนนร้านค้า :4.8
(31 รีวิว)
Mildtrans Industrial Co., Limited
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
3 ปี
HK
คุณลักษณะ
TNประเภทแผง
ใหม่สถานะสินค้า
สำหรับธุรกิจการใช้งาน
0.6729166666666666อัตราส่วนภาพ
60Hzอัตราการรีเฟรช
8 (ค่าชนิด)(Tr + TD)เวลาตอบสนอง
ประเภทอินเตอร์เฟส:EDP
ความสว่าง:220 cd/m² (typ.)
อัตราส่วนความคมชัด:400:1 (typ.) (TM)
มุมมองแนวตั้ง:45 °
คุณสมบัติ:ไม่โค้ง
การรับประกัน (ปี):90วัน
ขอบเขตสีที่กว้าง:45%
มุมมองแนวนอน:60 °
สี:สีขาว
ประเภทหน้าจอ:นำ
ลำโพงในตัว:ไม่
ซีรีส์:สำหรับธุรกิจ
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล:0.264mm
การใช้งาน:แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน:ใช่
บริการหลังการขาย:สุทธิและเปลี่ยน
ชื่อยี่ห้อ:For AUO
แหล่งกำเนิด:Guangdong, China
การรับรอง:CE
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทแผง
TN
สถานะสินค้า
ใหม่
การใช้งาน
สำหรับธุรกิจ
อัตราส่วนภาพ
อัตราการรีเฟรช
60Hz
เวลาตอบสนอง
8 (ค่าชนิด)(Tr + TD)
ประเภทอินเตอร์เฟส
EDP
ความสว่าง
220 cd/m² (typ.)
อัตราส่วนความคมชัด
400:1 (typ.) (TM)
มุมมองแนวตั้ง
คุณสมบัติ
ไม่โค้ง
การรับประกัน (ปี)
90วัน
ขอบเขตสีที่กว้าง
45%
มุมมองแนวนอน
60 °
สี
สีขาว
ประเภทหน้าจอ
นำ
ลำโพงในตัว
ไม่
ซีรีส์
สำหรับธุรกิจ
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล
0.264mm
การใช้งาน
แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน
ใช่
อัตราส่วนการแสดงผล
บริการหลังการขาย
สุทธิและเปลี่ยน
ชื่อยี่ห้อ
For AUO
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
การรับรอง
CE
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
Packaging Details
ถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์และกล่องเดิม
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
45.5X29X7 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ความสามารถในการจัดส่ง
Supply Ability
เราสามารถจัดหาได้มากกว่านี้
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: B173RTN01.1
B173RTN01.1
ความละเอียด: 1600 x 900
1600 x 900
ขนาดหน้าจอ
17.3"
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย