LTM215HL01 21.5 "จอแสดงผล LCD 1920*1080 30pin เคลือบ LVDS
คะแนนร้านค้า :4.5
(102 รีวิว)
คุณลักษณะ
TFTประเภทแผง
ใหม่สถานะสินค้า
สำหรับธุรกิจการใช้งาน
60Hzอัตราการรีเฟรช
14 msเวลาตอบสนอง
DVI, Lvds.ประเภทอินเตอร์เฟส
ความสว่าง:250cd / ตารางเมตร
อัตราส่วนความคมชัด:41.66736111111111
แหล่งกำเนิด:Guangdong, China
บริการหลังการขาย:สุทธิและเปลี่ยน
สี:เงิน
อัตราส่วนการแสดงผล:0.6729166666666666
การรับประกัน (ปี):1 ปี
ชื่อยี่ห้อ:Just eWin
ประเภทไฟแบ็คไลท์:WLED
คุณสมบัติ:ไม่โค้ง
ประเภทหน้าจอ:WLED
ซีรีส์:สำหรับธุรกิจ
จอไวด์สกรีน:ใช่
ขนาดหน้าจอ::21.5นิ้ว
ความละเอียด::1920x1080
อัตราการรีเฟรช::60เฮิรตซ์
ความสว่าง::250 CD/M
พื้นผิว::ผิวด้าน
ประเภทสัญญาณ::30หมุด LVDS
การรับประกัน::วัน180
สี::72% NTSC
เงื่อนไข::เกรด A + ใหม่ & ดั้งเดิม
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทแผง
TFT
สถานะสินค้า
ใหม่
การใช้งาน
สำหรับธุรกิจ
อัตราการรีเฟรช
60Hz
เวลาตอบสนอง
14 ms
ประเภทอินเตอร์เฟส
DVI, Lvds.
ความสว่าง
250cd / ตารางเมตร
อัตราส่วนความคมชัด
คุณสมบัติ
ไม่โค้ง
การรับประกัน (ปี)
1 ปี
ประเภทไฟแบ็คไลท์
สี
เงิน
ประเภทหน้าจอ
ซีรีส์
สำหรับธุรกิจ
การใช้งาน
แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน
ใช่
อัตราส่วนการแสดงผล
บริการหลังการขาย
สุทธิและเปลี่ยน
ชื่อยี่ห้อ
Just eWin
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
ขนาดหน้าจอ:
21.5นิ้ว
ความละเอียด:
1920x1080
อัตราการรีเฟรช:
60เฮิรตซ์
ความสว่าง:
250 CD/M
พื้นผิว:
ผิวด้าน
ประเภทสัญญาณ:
30หมุด LVDS
การรับประกัน:
วัน180
สี:
72% NTSC
เงื่อนไข:
เกรด A + ใหม่ & ดั้งเดิม
ชื่อผลิตภัณฑ์:
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ตัวเลือกการปรับแต่ง
Customized packaging(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 10,000 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: LTM215HL01
LTM215HL01
ขนาดหน้าจอ
21 "
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย