LT3060ETS8-3.3 # ไอซี TRPBF แบบควบคุมแรงดันไฟฟ้าคงที่ 3.3V 100mA TSOT23 8 ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์สำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) วงจรรวมของแท้
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
LT3060ETS8-3.3#TRPBFหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT 23 8 บาง TSOT 23 8บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 3.3V 100MA TSOT23 8
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:100 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):80
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
LT3060ETS8-3.3#TRPBF
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SOT 23 8 บาง TSOT 23 8
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
100 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
80
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
LT3060ETS8 3.3 แอลที3060อีทีเอส8 3.3 # TRPBF ทีอาร์พีบีเอฟ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย