LT1117IST-2.85 # ไอซี TRPBF แบบควบคุมแรงดันไฟฟ้าคงที่ 2.85V 800mA SOT223 3 ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์สำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) และอะไหล่ TO 261 4, TO 261AA
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
LT1117IST-2.85#TRPBFหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ถึง 261 4, ถึง 261AAบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 2.85V 800MA SOT223 3
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:800 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):10 มิลลิแอมแปร์
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
LT1117IST-2.85#TRPBF
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ถึง 261 4, ถึง 261AA
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
800 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
10 มิลลิแอมแปร์
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
2,000 - 4,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
LT1117IST 2.85 แอลที1117ไอเอสที 2.85 # TRPBF ทีอาร์พีบีเอฟ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย