LP38859SX-0.8/NOPB รายการประกอบชิ้นส่วน IC REG LIN 0.8V 3A DDPAK/TO263-5 LP38859SX-0.8/NOPB
คะแนนร้านค้า :4.0
(404 รีวิว)
คุณลักษณะ
คงที่ประเภทเอาท์พุท
แคน, ลินอินเตอร์เฟซ
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
-ชนิด
มาตรฐานจำนวนเอาต์พุต
ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 0.8V 3A DDPAK/TO263-5ลักษณะ
ชื่อแบรนด์:LP38859SX-0.8/NOPB
สถานที่กำเนิด:Taiwan, China
Series:-
ประเภท บรรจุภัณฑ์:เทปและม้วน (TR)
ใบสมัคร:ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - แบบเชิงเส้น
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°ค ~ 125°ค
แรงดันไฟฟ้า - ขาเข้า (สูงสุด):5.5 โวลต์
แพคเกจ/กรณี:TO-263-6 ทีโอ-263-6, ดีทูแพ็ค (5 ขา + แท็บ), TO-263BA ทีโอ-263บีเอ
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า:-
Current-Supply:มาตรฐาน
Current-เอาต์พุต:สามเอ
การกำหนดค่าเอาต์พุต:เชิงบวก
แรงดันไฟฟ้า-เอาท์พุท (สูงสุด):-
คุณสมบัติ:-
อ้างอิง:-
แรงดันไฟขาออก (ต่ำสุด/คงที่):0.8 โวลต์
ฟังก์ชัน:เกตและอินเวอร์เตอร์
จำนวนผู้ควบคุม:1
แรงดันไฟตก (สูงสุด):0.45V 3A
กระแสไฟฟ้าขณะพัก (Iq):8.5 มิลลิแอมป์
กระแสไฟฟ้า - จ่าย (สูงสุด):15 มิลลิแอมป์
พีเอสอาร์อาร์:80 เดซิเบล ~ 65 เดซิเบล (120 เฮิรตซ์ ~ 1 กิโลเฮิรตซ์)
คุณสมบัติการควบคุม:ซอฟต์สตาร์ท
สถานะสินค้า:มีสินค้าในสต็อก
การรับประกัน:หนึ่งปี
สภาพ:ใหม่และของแท้
นโยบายการคืนสินค้า:ใช่
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทเอาท์พุท
คงที่
อินเตอร์เฟซ
แคน, ลิน
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว
ชนิด
จำนวนเอาต์พุต
มาตรฐาน
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
LP38859SX-0.8/NOPB
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
LP38859SX-0.8/NOPB
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
Series
ประเภท บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ใบสมัคร
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - แบบเชิงเส้น
อุณหภูมิในการทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ขาเข้า (สูงสุด)
5.5 โวลต์
แพคเกจ/กรณี
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
Current-Supply
มาตรฐาน
Current-เอาต์พุต
สามเอ
การกำหนดค่าเอาต์พุต
เชิงบวก
แรงดันไฟฟ้า-เอาท์พุท (สูงสุด)
คุณสมบัติ
อ้างอิง
แรงดันไฟขาออก (ต่ำสุด/คงที่)
0.8 โวลต์
ฟังก์ชัน
เกตและอินเวอร์เตอร์
จำนวนผู้ควบคุม
1
แรงดันไฟตก (สูงสุด)
0.45V 3A
กระแสไฟฟ้าขณะพัก (Iq)
8.5 มิลลิแอมป์
กระแสไฟฟ้า - จ่าย (สูงสุด)
15 มิลลิแอมป์
พีเอสอาร์อาร์
คุณสมบัติการควบคุม
ซอฟต์สตาร์ท
สถานะสินค้า
มีสินค้าในสต็อก
การรับประกัน
หนึ่งปี
สภาพ
ใหม่และของแท้
นโยบายการคืนสินค้า
ใช่
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย