แผงโซลาร์เซลล์โมโนคริสตัลไลน์ LR5-72HBD-540M 540W BIPV ประสิทธิภาพ 20.7% คุณภาพสูง
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
182มม.X 182มม.ขนาดเซลล์
PERC, ครึ่งโทรศัพท์มือถือ, Bifacial, คู่-แก้ว, HJT, BIPVชนิด
20.7%ประสิทธิภาพแผง
Zhejiang, Chinaสถานที่กำเนิด
2278*1134*35mm(89.69*44.65*1.38in)ขนาดแผง
Longiชื่อแบรนด์
หมายเลขรุ่น:LR5-72HBD-540M
Junction Box:IP68 Rated
Glass:3.2mm Tempered Low Iron
Frame:Anodized Aluminium Alloy
Solar cell:A-grade
Cable:4mm ^2 300mm PV Cable
คุณสมบัติที่สำคัญ
ขนาดเซลล์
182มม.X 182มม.
ชนิด
ประสิทธิภาพแผง
20.7%
สถานที่กำเนิด
Zhejiang, China
ขนาดแผง
ชื่อแบรนด์
Longi
หมายเลขรุ่น
LR5-72HBD-540M
Junction Box
IP68 Rated
Glass
3.2mm Tempered Low Iron
Frame
Anodized Aluminium Alloy
Solar cell
A-grade
Cable
4mm ^2 300mm PV Cable
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1,000 - 9,999 วัตต์
10,000 - 99,999 วัตต์
รูปแบบ
เลือกเลย
แม็กซ์ อำนาจ: 560w
560w
555W
550w
วัสดุ: Monocrystalline Silicon
Monocrystalline Silicon
ช่วงกำลังไฟฟ้า: 550W-600W
550W-600W