LMK62E2-100M00SIAR BOM IC OSC CLOCK 100MHZ 6QFM LMK62E2-100M00SIAR ไอซีโอสซิลเลเตอร์ คล็อก 100MHZ 6QFM LMK62E2-100M00SIAR
คะแนนร้านค้า :4.0
(404 รีวิว)
คุณลักษณะ
ออสซิลเลเตอร์นาฬิกาชนิด
-ประเภทการติดตั้ง
LMK62E2-100M00SIARชื่อแบรนด์
Taiwan, Chinaสถานที่กำเนิด
ไอซี ออสซิลเลเตอร์ นาฬิกา 100MHz 6QFMลักษณะ
ประเภท บรรจุภัณฑ์:เทปและม้วน (TR)
อินพุต:มาตรฐาน
ใบสมัคร:ตัวจับเวลาและออสซิลเลเตอร์แบบตั้งโปรแกรมได้
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°ค ~ 85°ซี (TA)
การบรรจุภัณฑ์ส่วนประกอบ/การบรรจุภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์:โมดูล 6-SMD
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ:3.135V ~ 3.465V
Series:-
เอาต์พุต:มาตรฐาน
คุณสมบัติ:-
อ้างอิง:-
ส่วนต่าง-อินพุต: เอาต์พุต:มาตรฐาน
PLL PLL:มาตรฐาน
ความถี่-สูงสุด:100 เมกะเฮิรตซ์
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต:มาตรฐาน
นับ:-
ปัจจุบัน - จัดหา:90 มิลลิแอมป์
แพ็คเกจอุปกรณ์ของซัพพลายเออร์:6-QFM (5x3.2) 6-คิวเอฟเอ็ม (5x3.2)
รายงานผลการทดสอบ:ใช่
ตัวอย่าง:มีสินค้า
นโยบายการคืนสินค้า:ฟรี
สถานะชิ้นส่วน:มีสินค้าในสต็อก
สภาพ:ใหม่และของแท้
การปรับแต่ง:ใช่
การรับประกัน:หนึ่งปี
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชนิด
ออสซิลเลเตอร์นาฬิกา
ประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์
LMK62E2-100M00SIAR
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
LMK62E2-100M00SIAR
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
ลักษณะ
ประเภท บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
อินพุต
มาตรฐาน
ใบสมัคร
ตัวจับเวลาและออสซิลเลเตอร์แบบตั้งโปรแกรมได้
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°ค ~ 85°ซี (TA)
การบรรจุภัณฑ์ส่วนประกอบ/การบรรจุภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์
โมดูล 6-SMD
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ
3.135V ~ 3.465V
Series
เอาต์พุต
มาตรฐาน
คุณสมบัติ
อ้างอิง
ส่วนต่าง-อินพุต: เอาต์พุต
PLL PLL
ความถี่-สูงสุด
100 เมกะเฮิรตซ์
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
นับ
ปัจจุบัน - จัดหา
90 มิลลิแอมป์
แพ็คเกจอุปกรณ์ของซัพพลายเออร์
รายงานผลการทดสอบ
ใช่
ตัวอย่าง
มีสินค้า
นโยบายการคืนสินค้า
ฟรี
สถานะชิ้นส่วน
มีสินค้าในสต็อก
สภาพ
ใหม่และของแท้
การปรับแต่ง
ใช่
การรับประกัน
หนึ่งปี
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย