ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ LFE5U-25F-7TG144C 144 LQFP แบบฝังดั้งเดิม
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
Fpcas (การจัดเรียงประตูที่ตั้งโปรแกรมฟิลด์)แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
LFE5U-25F-7TG144Cหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC FPGA ECP5 24K LUT 144TQFP
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ดั้งเดิม
แรงดันขาออก:1.045V ~ 1.155V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
จำนวนห้องปฏิบัติการ/clbs:6000
จำนวนองค์ประกอบตรรกะ/เซลล์:24000
บิต RAM ทั้งหมด:1032192
จำนวนของ I/O:98
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
LFE5U-25F-7TG144C
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ดั้งเดิม
แรงดันขาออก
1.045V ~ 1.155V
ลักษณะ
IC FPGA ECP5 24K LUT 144TQFP
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
จำนวนห้องปฏิบัติการ/clbs
6000
จำนวนองค์ประกอบตรรกะ/เซลล์
บิต RAM ทั้งหมด
จำนวนของ I/O
98
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: LFE5U 25F 7TG144C
LFE5U 25F 7TG144C
แพคเกจ/กรณี
144 LQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย