LDK130PU25R 6 XFDFN IC REG LINEAR 2.5V 300MA 6DFN Manufacturer Channel Electronic Component Chip Power Management (PMIC)
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Voltage Regulators Linear, Low Drop Out Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
LDK130PU25Rหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
6 XFDFNPackaging
Series:Power Management (PMIC)
Describe:IC REG LINEAR 2.5V 300MA 6DFN
Number of Regulators:1
Current Output:300mA
Current Quiescent (Iq):60
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
LDK130PU25R
Original
Packaging
6 XFDFN
Series
Power Management (PMIC)
Describe
IC REG LINEAR 2.5V 300MA 6DFN
Number of Regulators
1
Current Output
300mA
Current Quiescent (Iq)
60
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
สเปค
LDK130PU25R
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย