ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ LDK130C32R ช่องสัญญาณ 5 TSSOP, SC 70 5, SOT 353 ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 3.2V 300mA SOT323 5 อุปกรณ์เสริมสำหรับแหล่งจ่ายไฟ
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
LDK130C32Rหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
5 TSSOP, SC 70 5, ซ็อต 353บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 3.2V 300MA SOT323 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):60
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
LDK130C32R
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
5 TSSOP, SC 70 5, ซ็อต 353
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
60
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
LDK130C32R แอลดีเค130ซี32อาร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย