LD6805K/18H,115 ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ออนไลน์ ไอซี รีจิสเตอร์แบบเชิงเส้น 1.8V 150mA DFN1010C 4 4 UDFN แบบมีขาต่อภายนอก ของแท้ บริการครบวงจร แหล่งจ่ายไฟ
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
LD6805K/18H,115หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
4 แผ่นยูดีเอฟเอ็นแบบเปิดบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 1.8V 150MA DFN1010C 4
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):35
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
LD6805K/18H,115
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
4 แผ่นยูดีเอฟเอ็นแบบเปิด
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
35
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
2,959 - 5,958 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
LD6805K/18H,115 เอลดี6805เค/18เอช,115
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย