LD6805K/16P,115 BOM IC REG LIN 1.6V 150MA DFN1010C-4 LD6805K/16P,115
คะแนนร้านค้า :4.0
(404 รีวิว)
คุณลักษณะ
คงที่ประเภทเอาท์พุท
แคน, ลินอินเตอร์เฟซ
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
-ชนิด
มาตรฐานจำนวนเอาต์พุต
ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 1.6V 150mA DFN1010C-4ลักษณะ
ชื่อแบรนด์:LD6805K/16P, 115
สถานที่กำเนิด:Taiwan, China
Series:-
ประเภท บรรจุภัณฑ์:เทปและม้วน (TR), แบบจำนวนมาก
ใบสมัคร:ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - แบบเชิงเส้น
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°ค ~ 85°ค
แรงดันไฟฟ้า - ขาเข้า (สูงสุด):5.5 โวลต์
แพคเกจ/กรณี:4-UDFN แผ่นสัมผัสเปลือย
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า:-
Current-Supply:มาตรฐาน
Current-เอาต์พุต:150 มิลลิแอมป์
การกำหนดค่าเอาต์พุต:เชิงบวก
แรงดันไฟฟ้า-เอาท์พุท (สูงสุด):-
คุณสมบัติ:-
อ้างอิง:-
แรงดันไฟขาออก (ต่ำสุด/คงที่):1. 6 โวลต์
ฟังก์ชัน:เกตและอินเวอร์เตอร์
จำนวนผู้ควบคุม:1
แรงดันไฟตก (สูงสุด):0.25V 150mA
กระแสไฟฟ้าขณะพัก (Iq):35 ไมโครแอมป์
กระแสไฟฟ้า - จ่าย (สูงสุด):150 ไมโครแอมป์
พีเอสอาร์อาร์:75 เดซิเบล (1 กิโลเฮิรตซ์)
คุณสมบัติการควบคุม:เปิดใช้งาน
สถานะสินค้า:มีสินค้าในสต็อก
การรับประกัน:หนึ่งปี
สภาพ:ใหม่และของแท้
นโยบายการคืนสินค้า:ใช่
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทเอาท์พุท
คงที่
อินเตอร์เฟซ
แคน, ลิน
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว
ชนิด
จำนวนเอาต์พุต
มาตรฐาน
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
LD6805K/16P, 115
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
LD6805K/16P, 115
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
Series
ประเภท บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR), แบบจำนวนมาก
ใบสมัคร
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - แบบเชิงเส้น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°ค ~ 85°ค
แรงดันไฟฟ้า - ขาเข้า (สูงสุด)
5.5 โวลต์
แพคเกจ/กรณี
4-UDFN แผ่นสัมผัสเปลือย
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
Current-Supply
มาตรฐาน
Current-เอาต์พุต
150 มิลลิแอมป์
การกำหนดค่าเอาต์พุต
เชิงบวก
แรงดันไฟฟ้า-เอาท์พุท (สูงสุด)
คุณสมบัติ
อ้างอิง
แรงดันไฟขาออก (ต่ำสุด/คงที่)
1. 6 โวลต์
ฟังก์ชัน
เกตและอินเวอร์เตอร์
จำนวนผู้ควบคุม
1
แรงดันไฟตก (สูงสุด)
0.25V 150mA
กระแสไฟฟ้าขณะพัก (Iq)
35 ไมโครแอมป์
กระแสไฟฟ้า - จ่าย (สูงสุด)
พีเอสอาร์อาร์
75 เดซิเบล (1 กิโลเฮิรตซ์)
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
สถานะสินค้า
มีสินค้าในสต็อก
การรับประกัน
หนึ่งปี
สภาพ
ใหม่และของแท้
นโยบายการคืนสินค้า
ใช่
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย