LD39130SJ18R วงจรรวม4 Ufbga 300MA 4 V ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์การบริหารจัดการพลังงาน (PM) วงจรรวม REG LIN 1.8V
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
LD39130SJ18Rหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
4 ยูเอฟบีจีเอ, เอฟซีบีจีเอบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 1.8V 300MA 4FLIPCHIP
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):45
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
LD39130SJ18R
Original
บรรจุภัณฑ์
4 ยูเอฟบีจีเอ, เอฟซีบีจีเอ
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
45
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 4,999 ชิ้น
สเปค
LD39130SJ18R เอแอลดี39130เอสเจ18อาร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย