LD39050PU25R ของแท้ บริการครบวงจร ไอซี รีกูเลเตอร์ แบบเชิงเส้น 2.5V 500mA 6DFN ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์และส่วนประกอบ 6 VDFN แบบขาเปิด ไอซีควบคุมพลังงาน
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
LD39050PU25Rหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
6 แผ่น VDFN แบบเปิดเผยบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 2.5V 500MA 6DFN
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:500 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):50
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
LD39050PU25R
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
6 แผ่น VDFN แบบเปิดเผย
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
500 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
50
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
LD39050PU25R เอส.ดี.39050พียู25อาร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย