LAH-63V332MS52 # B ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโตรไลต์แบบ SNAP-IN ผ่านชิ้นส่วนรู (THT) D35xL25mm 3300uF 20% 63V 10mm
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
มาตรฐานวัสดุอิเล็กทริก
LAH-63V332MS52#Bหมายเลขรุ่น
ติดต่อเราแรงดันจัดอันดับ
Chanzonชื่อแบรนด์
กล่องบรรจุภัณฑ์มาตรฐานแบบขายส่ง สต็อกจำนวนมากประเภท บรรจุภัณฑ์
รองรับ OEM ODM บริการ PCB BOMการผลิตวันที่รหัส
ความจุ:ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลต์แบบสแน็ปอิน
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
ลักษณะ:ตัวเก็บประจุคุณภาพสูงและราคาถูก
สเปค:3300 ไมโครฟารัด
ใบสมัคร:เครื่องกำเนิดไฟฟ้าคอมเพรสเซอร์เครื่องปรับอากาศ
แพคเกจ/กรณี:ชิ้นส่วนแบบทะลุรู (THT)-D35xL25มม.
Series:ตัวเก็บประจุอิเล็กโทรไลต์อเนกประสงค์
คุณสมบัติ:คุณภาพสูง
ขนาด/ขนาด:ติดต่อเรา
อุณหภูมิในการใช้งาน:ติดต่อเรา
ESR (เทียบเท่าความต้านทาน):ติดต่อเรา
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0077057 แอลซี0077057
คุณสมบัติที่สำคัญ
วัสดุอิเล็กทริก
มาตรฐาน
หมายเลขรุ่น
LAH-63V332MS52#B
แรงดันจัดอันดับ
ติดต่อเรา
ชื่อแบรนด์
Chanzon
ประเภท บรรจุภัณฑ์
กล่องบรรจุภัณฑ์มาตรฐานแบบขายส่ง สต็อกจำนวนมาก
การผลิตวันที่รหัส
รองรับ OEM ODM บริการ PCB BOM
ความจุ
ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลต์แบบสแน็ปอิน
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ลักษณะ
ตัวเก็บประจุคุณภาพสูงและราคาถูก
สเปค
3300 ไมโครฟารัด
ใบสมัคร
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าคอมเพรสเซอร์เครื่องปรับอากาศ
แพคเกจ/กรณี
Series
ตัวเก็บประจุอิเล็กโทรไลต์อเนกประสงค์
คุณสมบัติ
คุณภาพสูง
ขนาด/ขนาด
ติดต่อเรา
อุณหภูมิในการใช้งาน
ESR (เทียบเท่าความต้านทาน)
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0077057 แอลซี0077057
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
18X15X2 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
PCB(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
类型: LAH-63V332MS52 เลอเอช-63วี332เอ็มเอส52#บี
安装类型
ตัวเลือกการปรับแต่ง
+1 ตัวเลือกเพิ่มเติม
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย