L4931CD33-TRY Power Management (PMIC) Bom Service Electronic Component 8 SOlC (0.154", 3.90mm Width) Original IC REG LINEAR 3.3V
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Voltage Regulators Linear, Low Drop Out Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
L4931CD33-TRYหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
8 SOIC (0.154", 3.90mm Width)Packaging
Series:Power Management (PMIC)
Describe:IC REG LINEAR 3.3V 250MA 8SO
Number of Regulators:1
Current Output:250mA
Current Quiescent (Iq):1 mA
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
L4931CD33-TRY
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Packaging
8 SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Series
Power Management (PMIC)
Describe
IC REG LINEAR 3.3V 250MA 8SO
Number of Regulators
1
Current Output
250mA
Current Quiescent (Iq)
1 mA
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
L4931CD33 TRY
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย