L-POWER LKDU-36-24 AC-DC อะลูมิเนียม รับประกันพลังงานเต็มที่ ไร้สาย ทีอร์มินัลแบบบาง 12V/24V 24W-72W สวิตช์ LED สำหรับภายในอาคาร
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
นำแสงใบสมัคร
AC180-240Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCการถ่ายโอนพลังงาน
เดี่ยวประเภทขาออก
88%ประสิทธิภาพ
1ช่อง/ช่องเดียวช่อง
Topology:AC-DC Converter
วัสดุกรณี:อลูมิเนียม
รับประกัน (ปี):3 ปี
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:LKDU-36-24
ชื่อแบรนด์:L-POWER
ความถี่ขาออก:50/60Hz
คุณสมบัติที่สำคัญ
ใบสมัคร
นำแสง
แรงดันไฟฟ้าขา
AC180-240V
การถ่ายโอนพลังงาน
AC-DC
ประเภทขาออก
เดี่ยว
ประสิทธิภาพ
88%
ช่อง
1ช่อง/ช่องเดียว
Topology
AC-DC Converter
วัสดุกรณี
อลูมิเนียม
รับประกัน (ปี)
3 ปี
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
LKDU-36-24
ชื่อแบรนด์
L-POWER
ความถี่ขาออก
50/60Hz
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
แรงดันอินพุท (V): AC180-240V
ไฟ (W): 60
60
แรงดันขาออก
24V
12V
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย