KUS0864362030 Crystal (Passive) HC-49S Crystal Oscillator Through Hole Crystal Oscillator 8.6436MHz 30ppm 20pF
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
standardประเภทการติดตั้ง
Crystal (Passive)ชนิด
standardชื่อแบรนด์
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
D/c:standard
CZSKU:LC0363489
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ชนิด
Crystal (Passive)
ชื่อแบรนด์
ประเภทการติดตั้ง
โหมดการแสดงผล
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ใบสมัคร
บรรจุภัณฑ์
D/c
ประเภทผู้ผลิต
แพคเกจ/กรณี
CZSKU
LC0363489
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X3 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 50 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
型号
KUS0864362030
ตัวเลือกการปรับแต่ง
+1 ตัวเลือกเพิ่มเติม
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย