เซอร์โว KST SV6010-12 แรงบิด 70Kgf.cm ความเร็ว 0.09 วินาที HV ดิจิตอล อลูมิเนียมอัลลอยด์ เกียร์แบบไร้แปรงถ่าน DC12V 1520Hz โปรแกรมได้ พร้อมระบบซอฟต์สตาร์ท สำหรับมอเตอร์ขนาดใหญ่
คะแนนร้านค้า :4.4
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
อะลูมิเนียมอัลลอยวัสดุ
KSTชื่อยี่ห้อ
Guangdong, Chinaแหล่งกำเนิด
SV6010-12 เซอร์โวรายการ
ดีซี12วีแรงดันไฟฟ้าที่กำหนด
กระแสตรง8.0V-13.0Vช่วงแรงดันไฟฟ้า
แรงบิด:50 กก.ซม.#8.4V / 60กก.ซม.#12V / 70 กก.ซม.# 13 โวลต์
ความเร็ว:0.13 วินาที/60#8.4V / 0.10วินาที/60#12V / 0.09 วินาที/60#13 โวลต์
ความถี่ในการทำงาน:1520s/333เฮิร์ต
มุมการเดินทางเริ่มต้น:100.=200.รวม
ช่วงอุณหภูมิ:-10c.......+65c
การเริ่มต้นอย่างนุ่มนวล:ตั้งโปรแกรมได้
วัสดุตัวเรือน:อะลูมิเนียมอัลลอย
คุณสมบัติที่สำคัญ
วัสดุ
อะลูมิเนียมอัลลอย
ชื่อยี่ห้อ
KST
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
รายการ
SV6010-12 เซอร์โว
แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด
ดีซี12วี
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
กระแสตรง8.0V-13.0V
แรงบิด
ความเร็ว
ความถี่ในการทำงาน
1520s/333เฮิร์ต
มุมการเดินทางเริ่มต้น
100.=200.รวม
ช่วงอุณหภูมิ
-10c.......+65c
การเริ่มต้นอย่างนุ่มนวล
ตั้งโปรแกรมได้
วัสดุตัวเรือน
อะลูมิเนียมอัลลอย
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
22X22X22 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
การแจ้งเตือนการปฏิบัติตามกฎระเบียบสำหรับผลิตภัณฑ์ต้องห้ามและผลิตภัณฑ์ที่ถูกจำกัด
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
2 - 9 ชิ้น
>= 10 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
รุ่นที่รองรับ: /
/
หมายเลขรุ่น: SV6010-12
SV6010-12
ประเภท
/
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย