JK130-135 Resettable Fuse Through hole Component (THT),P=5.1mm Fuse 130V 10A 1.35A 2.7A
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
Resettable Fuseชนิด
standardลักษณะ
JK130-135หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
originalชื่อแบรนด์
Through hole Component (THT),P=5.1mmประเภทการติดตั้ง
see the pictureขนาด/ขนาด
สถานที่กำเนิด:China
แพคเกจ/กรณี:standard
CZSKU:LC0395891
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชนิด
Resettable Fuse
ลักษณะ
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
JK130-135
ชื่อแบรนด์
original
ประเภทการติดตั้ง
ขนาด/ขนาด
see the picture
สถานที่กำเนิด
China
แพคเกจ/กรณี
CZSKU
LC0395891
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
18X15X2 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
规格
JK130-135
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย