ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
พีวีซี, อลูมิเนียม, ไม้วัสดุที่ใช้บังคับ
380Vแรงดัน
ความแม่นยำสูงKey จุดขาย
มอเตอร์สปินเดิล, ระบบเซอร์โว, อินเวอร์เตอร์, รางนำทาง, บอลสกรูCore ส่วนประกอบ
1 ปีการประกัน
ให้บริการโดยวิดีโอขาออก-ตรวจสอบ
พลังงาน (W):12.5 กิโลวัตต์
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
น้ำหนัก:1000 kg
เครื่องจักร Test Report:ให้บริการโดย
ชื่อแบรนด์:JUNDE
ขนาด (L * W * H):4230*1600*2050 มม.
ชื่อสินค้า:เครื่องเจาะและกัด CNC สามแกน (3 เมตร)
ระบบเซอร์โว:1.0 กิโลวัตต์ / 3000 รอบต่อนาที
มอเตอร์สปินเดิล:3.7-5.5 กิโลวัตต์
อินเวอร์เตอร์:4 กิโลวัตต์
จังหวะการตัดเฉือน:แกน X: 3000 มม. แกน Y: 180 มม. แกน Z: 100 มม.
อัตราป้อนสูงสุด:แกน X: 40 ม./นาที แกน Y: 15 ม./นาที แกน Z: 15 ม./นาที
ความแม่นยำของตำแหน่ง:แกน X: ±0.15 มม. แกน Y: ±0.1 มม. แกน Z: ±0.1 มม.
OEM/ODM โออีเอ็ม/โอดีเอ็ม:มีสินค้า
คุณสมบัติที่สำคัญ
วัสดุที่ใช้บังคับ
พีวีซี, อลูมิเนียม, ไม้
แรงดัน
380V
Key จุดขาย
ความแม่นยำสูง
Core ส่วนประกอบ
มอเตอร์สปินเดิล, ระบบเซอร์โว, อินเวอร์เตอร์, รางนำทาง, บอลสกรู
การประกัน
1 ปี
วิดีโอขาออก-ตรวจสอบ
ให้บริการโดย
เครื่องจักร Test Report
ให้บริการโดย
พลังงาน (W)
12.5 กิโลวัตต์
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
น้ำหนัก
1000 kg
ชื่อแบรนด์
JUNDE
ขนาด (L * W * H)
ชื่อสินค้า
ระบบเซอร์โว
มอเตอร์สปินเดิล
อินเวอร์เตอร์
4 กิโลวัตต์
จังหวะการตัดเฉือน
อัตราป้อนสูงสุด
ความแม่นยำของตำแหน่ง
OEM/ODM โออีเอ็ม/โอดีเอ็ม
มีสินค้า
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
Graphic customization(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 1 หน่วย )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
รูปแบบ
เลือกเลย
Model Number: JD-X3000-3
JD-X3000-3
Production Capacity: 100~8000mm/min
100~8000mm/min
Max. Working Width
3000mm
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย