ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
อลูมิเนียมวัสดุที่ใช้บังคับ
380V, แรงดันไฟฟ้า 220 โวลต์แรงดัน
ใช้งานง่ายKey จุดขาย
เกียร์, แบริ่ง, มอเตอร์Core ส่วนประกอบ
1 ปีการประกัน
ให้บริการโดยวิดีโอขาออก-ตรวจสอบ
พลังงาน (W):2.2KW
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
น้ำหนัก:200 kg
เครื่องจักร Test Report:ให้บริการโดย
ชื่อแบรนด์:ZLWM
ขนาด (L * W * H):1745X740X1270(mm)
Input Power:220V or 380V 50Hz
Working Air Pressure:0.5 to 0.8 MPa
Spindle Power:2.2 KWE
Blade Speed:2800 r/min
Blade Specification:100 * 25.4 * 3.2 * 18T
Cutting Thickness:Adjustable
Max Cutting Stroke:1300 mm
Cutting Method:Left and right cutting
Machine Dimensions:1745 x 740 x 1270 mm
Approx Weight:200 kg
Ambient temperature:5 to 40°C
Relative humidity:30 to 75 percent
Vibration intensity:less than 0.5 kg
Ground resistance:less than 10 ohms separate grounding
คุณสมบัติที่สำคัญ
วัสดุที่ใช้บังคับ
อลูมิเนียม
แรงดัน
380V, แรงดันไฟฟ้า 220 โวลต์
Key จุดขาย
ใช้งานง่าย
Core ส่วนประกอบ
เกียร์, แบริ่ง, มอเตอร์
การประกัน
1 ปี
วิดีโอขาออก-ตรวจสอบ
ให้บริการโดย
เครื่องจักร Test Report
ให้บริการโดย
พลังงาน (W)
2.2KW
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
น้ำหนัก
200 kg
ชื่อแบรนด์
ZLWM
ขนาด (L * W * H)
1745X740X1270(mm)
Input Power
220V or 380V 50Hz
Working Air Pressure
0.5 to 0.8 MPa
Spindle Power
2.2 KWE
Blade Speed
2800 r/min
Blade Specification
100 * 25.4 * 3.2 * 18T
Cutting Thickness
Adjustable
Max Cutting Stroke
1300 mm
Cutting Method
Left and right cutting
Machine Dimensions
1745 x 740 x 1270 mm
Approx Weight
Ambient temperature
5 to 40°C
Relative humidity
30 to 75 percent
Vibration intensity
less than 0.5 kg
Ground resistance
less than 10 ohms separate grounding