ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
พลาสติก / ไม้ / โลหะอ่อน, อลูมิเนียมวัสดุที่ใช้บังคับ
380Vแรงดัน
ใช้งานง่ายKey จุดขาย
มอเตอร์แกนหมุน, ระบบเซอร์โว, อินเวอร์เตอร์, รางนำทาง, บอลสกรูCore ส่วนประกอบ
1 ปีการประกัน
ให้บริการโดยวิดีโอขาออก-ตรวจสอบ
พลังงาน (W):13600 วัตต์
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
น้ำหนัก:1600 kg
ชื่อแบรนด์:JUNDE
ขนาด (L * W * H):4600X1800X2300มม.
ชื่อผลิตภัณฑ์:เครื่องเจาะและกัด CNC สำหรับประตูหน้าต่างอลูมิเนียม
แอปพลิเคชัน:การผลิตประตู/หน้าต่าง/ตู้/ตู้เสื้อผ้า ฯลฯ
จังหวะการตัดเฉือน:X:3000 มม. Y:280 มม. Z:200 มม.
ความเร็วในการเคลื่อนที่:X:60 ม./นาที Y:20 ม./นาที Z:20 ม./นาที a:20 ม./นาที
ความแม่นยำในการตัดเฉือน:แกน X: ±0.12 แกน Y: ±0.1 แกน Z: ±0.1 แกน A: ±0.1
คุณสมบัติที่สำคัญ
วัสดุที่ใช้บังคับ
พลาสติก / ไม้ / โลหะอ่อน, อลูมิเนียม
แรงดัน
380V
Key จุดขาย
ใช้งานง่าย
Core ส่วนประกอบ
มอเตอร์แกนหมุน, ระบบเซอร์โว, อินเวอร์เตอร์, รางนำทาง, บอลสกรู
การประกัน
1 ปี
วิดีโอขาออก-ตรวจสอบ
ให้บริการโดย
พลังงาน (W)
13600 วัตต์
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
น้ำหนัก
1600 kg
ชื่อแบรนด์
JUNDE
ขนาด (L * W * H)
4600X1800X2300มม.
ชื่อผลิตภัณฑ์
แอปพลิเคชัน
การผลิตประตู/หน้าต่าง/ตู้/ตู้เสื้อผ้า ฯลฯ
จังหวะการตัดเฉือน
X:3000 มม. Y:280 มม. Z:200 มม.
ความเร็วในการเคลื่อนที่
ความแม่นยำในการตัดเฉือน
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
Graphic customization(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น )
Customized logo(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 5 ชิ้น )
Customized packaging(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 5 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2 ชิ้น
3 - 4 ชิ้น
>= 5 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: JD-CX3000-4
JD-CX3000-4
กำลังการผลิต: X:60m/min Y:20m/min Z:20m/min a:20m/min
แม็กซ์ ทำงานกว้าง
3000mm(118.11in)