ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์แบบฝังวงจรรวม MCU 32BIT SCF5250CAG120 144 LQFP 144 LQFP
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
SCF5250CAG120หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:ชุดหมี32BIT MCU 144LQFP
ใบสมัคร:ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
แรงดันขาออก:1.08V ~ 1.32V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก:ไฟเย็น V2
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:120MHz
จำนวนของ I/O:57
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:-
ขนาด RAM:128K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:6x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:รอมเลส
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
SCF5250CAG120
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
แรงดันขาออก
1.08V ~ 1.32V
ลักษณะ
ชุดหมี32BIT MCU 144LQFP
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก
ไฟเย็น V2
ขนาดหลัก
แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว
120MHz
จำนวนของ I/O
57
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
ขนาด RAM
128K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
6x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
รอมเลส
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: SCF5250CAG120
SCF5250CAG120
แพคเกจ/กรณี
144 LQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย