IC MCU แบบฝังชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์44 TQFP 44 TQFP แฟลช32KB 8BIT PIC18LF45K22-E_PT
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18LF45K22-E_PTหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32KB 8BIT FLASH 44TQFP
ใบสมัคร:ชิปวงจรรวม IC ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:48MHz
จำนวนของ I/O:35
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:32KB (16K x 16)
ขนาด RAM:1.5K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:30x10b A/D
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18LF45K22-E_PT
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 32KB 8BIT FLASH 44TQFP
แพ็คเกจ
ถาด
ความเร็ว
48MHz
จำนวนของ I/O
35
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
32KB (16K x 16)
ขนาด RAM
1.5K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
30x10b A/D
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
320 - 3,319 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: PIC18LF45K22อีพีที
PIC18LF45K22อีพีที
แพคเกจ/กรณี
44 TQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย