Ic Electronic Components Diodes TDZ5V6J/ZL,135 Original SC-90, SOD-323F DIODE ZENER 5.6V 500MW SOD323F
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
TDZ5V6J/ZL,135หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC-90, SOD-323FPackage / Case
Description:DIODE ZENER 5.6V 500MW SOD323F
Package:Bulk
Voltage - Zener (Nom) (Vz):5.6 V
Power - Max:500 mW
Impedance (Max) (Zzt):40 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
TDZ5V6J/ZL,135
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
SC-90, SOD-323F
Description
DIODE ZENER 5.6V 500MW SOD323F
Package
Bulk
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
5.6 V
Power - Max
500 mW
Impedance (Max) (Zzt)
40 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
TDZ5V6J/ZL,135
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย