IRS2007STRPBF 8 SOlC (0.154", 3.90mm Width) Components Electronic BOM IC In Stock Power Management (PMIC) IC HALF BRIDGE DRVR 60
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Full Half Bridge (H Bridge) Driversแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
IRS2007STRPBFหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
8 SOIC (0.154", 3.90mm Width)Packaging
Series:Power Management (PMIC)
Describe:IC HALF BRIDGE DRVR 600MA 8SOIC
Interface:Logic
Load Type:-
Technology:Power MOSFET
Rds On (Typ):-
Current Output / Channel:600mA
Current Peak Output:-
Voltage Load:200V
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
IRS2007STRPBF
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Packaging
8 SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Series
Power Management (PMIC)
Describe
IC HALF BRIDGE DRVR 600MA 8SOIC
Interface
Logic
Load Type
Technology
Power MOSFET
Rds On (Typ)
Current Output / Channel
600mA
Current Peak Output
Voltage Load
200V
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
IRS2007STRPBF
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย