IC 32BIT 1MB แฟลช216 TFBGA STM32F756NGH6ฝังตัว216 TFBGA ซื้อออนไลน์ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์มีในสต็อก
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
STM32F756NGH6หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32BIT แฟลช216TFBGA 1MB
ใบสมัคร:ส่วนประกอบวงจรอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ดั้งเดิม
แรงดันขาออก:1.7V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:แขน Cortex M7
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:216MHz
จำนวนของ I/O:168
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:1MB (1ม. x 8)
ขนาด RAM:320K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:24x12b A/D; D/A 2x12b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
STM32F756NGH6
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ส่วนประกอบวงจรอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ดั้งเดิม
แรงดันขาออก
1.7V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 32BIT แฟลช216TFBGA 1MB
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
แขน Cortex M7
ขนาดหลัก
แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว
216MHz
จำนวนของ I/O
168
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
1MB (1ม. x 8)
ขนาด RAM
320K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
24x12b A/D; D/A 2x12b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
แพคเกจ/กรณี
216 tfbga
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย