ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
R5F5631BDDLJ#U0หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32BIT แฟลช100TFLGA 1MB
ใบสมัคร:อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิปวงจรรวม IC
แรงดันขาออก:2.7V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:ไม่ใช่สำหรับการออกแบบใหม่
โปรเซสเซอร์หลัก:RX
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:100MHz
จำนวนของ I/O:78
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:1MB (1ม. x 8)
ขนาด RAM:128K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:A/D 8x10b, 14x12b; D/A 1x10b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
R5F5631BDDLJ#U0
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชิปวงจรรวม IC
แรงดันขาออก
2.7V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 32BIT แฟลช100TFLGA 1MB
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่ใช่สำหรับการออกแบบใหม่
โปรเซสเซอร์หลัก
RX
ขนาดหลัก
แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว
100MHz
จำนวนของ I/O
78
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
1MB (1ม. x 8)
ขนาด RAM
128K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b, 14x12b; D/A 1x10b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
416 - 3,415 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
แพคเกจ/กรณี
100 TFLGA
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย