ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
Hydraulic Surface Grinding Machineประเภท
380Vแรงดันไฟฟ้า
ปกติเครื่องจักร CNC หรือไม่
Spindle Motor, Oil Pump Motor, Hydraulic Systemส่วนประกอบหลัก
สูงผลผลิตจุดขายสำคัญ
1 ปีการรับประกัน
กำลังไฟฟ้า (กิโลวัตต์):12
แหล่งกำเนิด:Gujarat, India
น้ำหนัก (กก.):5300
ขนาดล้อ (มม.):350*32*127
ชื่อยี่ห้อ:BHAVYA MACHINE TOOLS LLP
ขนาด (ย*ก*ส):400*127*40 mm
Grinding Capacity:1250 x 500 mm table size
Longitudinal Table Travel:1350 mm
Cross Table Travel:550 mm
Distance Spindle to Table:680 mm
Vertical Travel Grinding Head:600 mm
Surface Roughness Achievable:Ra 0.63 microns
Grinding Wheel Speed:1400 rpm
Processing Accuracy:0.015 mm per 1000 mm
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภท
แรงดันไฟฟ้า
380V
เครื่องจักร CNC หรือไม่
ปกติ
ส่วนประกอบหลัก
จุดขายสำคัญ
สูงผลผลิต
การรับประกัน
1 ปี
กำลังไฟฟ้า (กิโลวัตต์)
12
แหล่งกำเนิด
Gujarat, India
น้ำหนัก (กก.)
ขนาดล้อ (มม.)
ชื่อยี่ห้อ
BHAVYA MACHINE TOOLS LLP
ขนาด (ย*ก*ส)
400*127*40 mm
Grinding Capacity
1250 x 500 mm table size
Longitudinal Table Travel
1350 mm
Cross Table Travel
550 mm
Distance Spindle to Table
680 mm
Vertical Travel Grinding Head
600 mm
Surface Roughness Achievable
Ra 0.63 microns
Grinding Wheel Speed
1400 rpm
Processing Accuracy
0.015 mm per 1000 mm