คะแนนร้านค้า :4.4
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
Aluminium Alloyวัสดุ
KSTชื่อยี่ห้อ
Guangdong, Chinaแหล่งกำเนิด
SV7012-12 ServoItem
DC12.0VRated Voltage
DC8.4V-13.0VVoltage Range
Torque:55.0Kgf.cm #8.4V / 70.0Kgf.cm #12.0V / 75.0Kgf.cm #13.0V
Speed:0.16sec/60. #8.4V / 0.12sec/60.#12.0V / 0.10sec/60.#13.0V
Working Frequency:1520s/333Hz
Default Travel Angle:100. =200. Total
Temperature Range:-10c......+65c
Soft Start:Programmable
Motor Type:4 Pole Brushless Motor
คุณสมบัติที่สำคัญ
วัสดุ
Aluminium Alloy
ชื่อยี่ห้อ
KST
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
Item
SV7012-12 Servo
Rated Voltage
DC12.0V
Voltage Range
DC8.4V-13.0V
Torque
55.0Kgf.cm #8.4V / 70.0Kgf.cm #12.0V / 75.0Kgf.cm #13.0V
Speed
0.16sec/60. #8.4V / 0.12sec/60.#12.0V / 0.10sec/60.#13.0V
Working Frequency
1520s/333Hz
Default Travel Angle
100. =200. Total
Temperature Range
-10c......+65c
Soft Start
Programmable
Motor Type
4 Pole Brushless Motor
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
22X22X22 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
การแจ้งเตือนการปฏิบัติตามกฎระเบียบสำหรับผลิตภัณฑ์ต้องห้ามและผลิตภัณฑ์ที่ถูกจำกัด
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
2 - 9 ชิ้น
>= 10 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
รุ่นที่รองรับ: /
/
หมายเลขรุ่น: SV7012-12
SV7012-12
ประเภท
/
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย